สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 185|ตอบกลับ: 3

อยากมีอารมณ์แบบเห็นเมียมีกิ๊ก นวดได้ยิ่งดี

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 14-3-2019 22:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คุยกับเมียแบบเปิดใจมาเกือบ10ปี จนตอนนี้เมียยอมแล้ว อยากหาชายยหนุ่ม เน้นนะครับ ขอบุคลิกดี สะอาด ไม่อ้วนคุยง่ายเอาใจเก่ง เน้นนะครับขอตามนี้ถ้าไม่ได้ขอผ่าน มาเริ่มต้นคุยทำความรู้กับเมียผม สดวกแถว นนทบุรี สนใจแนะนำพร้อมรูปถ่ายเบื้องต้นกับผมก่อนได้ที่
I'd @wbw2256p

โพสต์ 14-3-2019 22:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Id line kai4526272 รูปถ่ายที่ไลน

โพสต์ 14-3-2019 23:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
นวดน้ำมัน อายุ 35มีประสบการ สะอาด 
ยินดีช่วยคู่สวิง นวดน้ำมันผ่อนคลายไม่มีค่าใช้จ่าย นวดเล้าโลมอย่างเดียวก็ได้ครับไม่เน้นสอดใส่เพราะคำนึงถึงสิ่งที่คุณต้องการ ทุกอย่างจึงเน้นความสะอาดปลอดภัย ทุกอย่างเปนความลับ ไม่มีการเปิดเผยข้อมูลใดๆ ของคุณ ความพอใจ คุณเปนคนกำหนดสิ่งที่ต้องการ ไม่มีการยัดเยียดหรือบังคับใดๆ
ใส่ใจบริการ ทุกขั้นตอนอยากให้คุณผ่อนคลายที่สุด การนวด ด้วยประสบการการนวดที่สะสมมา มั่นใจได้ว่านวดด้วยฝีมือจริงๆ
ลองพูดคุยดูก่อนได้ครับ เพื่อความมั่นใจไม่มีข้อผูกมัดใดๆline id : tuyys

นุ้ยชลบุรีครับอายุ35  165  62   6   หน้าตาบ้านๆนิสัยดีเปนความลับไม่เรื่องมากครับเน้นมิตรภาพรู้กดกติกาดีมีประสบการครับไม่แอบแฝงอาไรรักสวิงครับนวดสวัสดีครับผมชายเดี่ยว หา เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สาวแท้ที่อยู่ชลบุรี  กทม  หรือต่างจังหวัด  (ผมอยู่แถวเชลทรัลชลบุรีครับ)คุยกันได้ครับผมเน้นมิตรภาพที่มีให้ต่อกัน เช่น คุยกันเป็นเพื่อน หรือ พี่น้องกัน ไม่รีบนัดเอากันอย่างเดียวค่อยๆคุย  ถ้ายังไงก็ค่อยนัดกัน  ทำความรู้จัก ค่อยๆเป็นค่อยๆไปได้หาหญิงเดี่ยว อายุ 20 - 50ครับ ที่ชอบ sex แบบเดียวกันก็คือเน้นเป็นมิตรภาพ  แล้ว ชอบ sex แบบตื่นเต้น เช่น outdoor หรือ อื่นๆก็ค่อยคุยกันได้ครับรู้กติกา  เป็นความลับ  เข้าใจแยกแยะออก   ให้เกียรติกันครับ  สุดท้าย คือคุยรู้เรื่องครับคุยเรื่อยๆ ไม่รีบครับ   มาคุยกันดูก่อนครับผ่อนคลายแบบเสียวๆได้ยินดิครับรับใช้ท่านชอบแบบเหมือนๆกันครับยินดีคุยกันก่อนได้ไท่ถูกใจไม่ว่ากันครับ  tuyys  0859056640 แต่เป็นคนชอบ SEX มากครับ มีคู่ขาประจำและขาเวียน ตั้งใจเข้ามาหาความตื่นเต้นใหม่ๆ หวังแค่มิตรภาพ และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องใต้สะดือแบบตรงๆ ได้ทุกรูปแบบครับ และไม่จำเป็นต้องจบด้วย SEX นะครับ ผมชอบนั่งฟังเพลงชิวๆ ชอบเดินทาง ชอบเที่ยวพักผ่อนเงียบๆและส่วนตัว ชอบคนอายุเท่ากัน หรือมากกว่าเป็นพิเศษ  แต่ที่สำคัญ ขอเป็นความลับ และส่วนตัวครับ ท่านใดชอบแนวเดียวกันหรืออยากแลกเปลี่ยนความคิด เชิญทักทายได้นะครับสะอาดปลอดภัยครับเล้าโล้มเลียเก่ง

โพสต์ 16-3-2019 20:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
PM ไปแล้วครับ
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 22-3-2019 13:46 , สร้างเนื้อหา 0.020307 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]