สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 7939|ตอบกลับ: 15

เพื่อนตอนป.6 กลับมาคบกัน

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 5-10-2018 10:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ตอนนั้นก็เป็นช่วงต้นเทอม2ของม.4ครับ ผมก็ติดต่อกับเพื่อนเก่าของผมคนนึงครับเคยขึ้นรถเดือนด้วยกันตอนอยู่ประถมที่อยู่โรงเรียนใกล้ๆกัน เธอชื่อ จิ๊บ ครับ เป็นลูกทหาร(ยศสูงด้วยครับ) ตอนอยู่ประถมก็รูปร่างน่าตาไม่มีไรครับ เราติดต่อกันทางโทรศัพท์มาตั้งแต่จบป.6 จนวันนึงเธอบอกผมว่า ไม่ได้เจอกันนานแล้วเลยอยากเจอผมแล้วนัดผมให้ไปเที่ยวกัน แต่ผมให้เธอมาเที่ยวที่โรงเรียนผมตอนมีงานโรงเรียนแล้วผมจะขอแฟนผมมาดูแลเธอเอง เธอก็ตกลงว่าจะมาตอนเที่ยงวันงาน แล้วเธอก็มาหาครับตอนผมออกไปรับที่หน้าโรงเรียนผมนี่ตลึงเลยครับ หน้าตาเธอน่ารักมากครับถึงจะอยู่ในชุดนักเรียนโรงเรียนเทอแต่ก็เห็นได้เลยครับว่าทั้งขาวทั้งหุ่นดีนมพอประมาณเอวเว้าได้รูปก้อนงอนกำลังดี ต่างจากตอนอยุ่ประถมมาก เล่นเอาผู้ชายที่อยู่แถวนั้นมองตามตาเป็นมันทั้งยังมีคนที่เข้าไปแซวจีบอีก พอเทอเห็นผมก็เดินเข้ามาหา ผมนี่ทำตัวไม่ถูกเลยครับ แต่ก็ทักทายแล้วพาเทอเดินควงเที่ยวงานโรงเรียนให้คนมองเทอเล่นจนเย็นคนก็กลับกันจะหมดแล้ว ก็เริ่มมืดแล้วครับแต่ยังไม่มืดมากประมาณ6โมงนิดๆ เทอเกิดปวดฉี่แล้วให้ผมไปส่ง พอไปถึงห้องน้ำไฟดันเสียครับ เทอกลัวก็เลยให้ผมเข้าไปเฝ้าข้างใน เทอไม่ได้ปิดประตูห้องย่อยทำให้ผมเห็นตอนหีเทอตอนฉี่ ขนนี่ดกมากครับพอเทอฉี่เส็ดก็ไม่ล้างด้วยครับแค่ใช้ทิชชู่เช็ด ผมก็เริ่มเกิดอารมณ์อยากเย็ดเทอขึ้นมาครับ พอเทอจะเดินออกมาข้างนอกผมก็คว้ามือเทอไว้ เทอถามว่าผมมีไร ผมไม่ได้ตอบแต่ดึงเทอมากอด เทอก็ยิ้ม ถามผมว่าเห็นเราฉี่แล้ว want หรอ ผมก็ตอบเทอไปตามตรงแล้วขอเทอเย็ดกัน เทอว่าไม่ดีหรอกเราเพื่อนกัน ผมเลยบอกว่าจะช่วยตัวเองแต่ขอแค่ให้ผมดมกกน.เทอก็ได้ เทอคิดสักพักก็ยอม แล้วถอยไปนั่งตรงที่ล้างหน้าพิ่งผนังถลกกระโปงขึ้นถ่างขาให้ผมดม ผมก็ถอดกางเกงให้พอถนัดแล้วชักควยออกมานั่งคุกเข่าดมตรงหีเทอพอดีครับ กลิ่นนี่บอกไม่ถูกครับแต่ด้วยความเป็นโรคจิตของผมผมชอบ ยิ่งดมยิ่งเกิดเกิดอารมณ์ ตอนดมนี่ผมก็ใช้จมูกใช้ปากดันๆแทะๆตรงหีเทอไปด้วยจนกกน.เปียก ผมยิ่งเกิดอารมณ์ใหญ่ ผมลองเกี่ยวขอบกกน.กะจะเปิดเลียแต่เทอห้ามไว้ มือที่ชักควยอยู่ก็ชักบ้างหยุดบ้างไม่อยากเส็ดเลยตอนนั้น ผมทำอย่างนั้นอยู่ประมาณ 10-15นาที จิ๊บก็กระตุก2-3ครั้ง(ไม่แน่ใจ) ผมก็ดมต่อจนเห็นลอยเปียกของกกน.เป็นทางตามล่องไปถึงตูดเลยครับ สักพักจิ๊บถามผมว่า ยังไม่เส็ดอีกหรอนานแล้วนะ ผมก็ว่า ยัง ถ้าอยากให้เร็วก็ให้เราเลียดิ จิ๊บยิ้มอายๆแต่ก็ยอมบอกผมว่าทำไรก็ทำ ผมถอดกกน.เทอให้คาไว้ที่ขาข้างนึง ตอนั้นมันเริ่มมืดจนมองไรไม่ชัดแล้วผมจึงหยิบโทรศัพมาส่องหีเทอดู หีจิ๊บเป็นสีแดงอ่อนๆแคมเล็กๆสีน้ำตาลเข็มน้ำเยิ้มเลยครับแต่เทอก็คว้าโทรศัพไป ผมเริ่มเลียโดยใช้ลิ้นลากขึ้นลงช้าๆสลับกับดูดแตดเทอจนเทอเผลอครางออกมาเบาๆผมจึงเร่งให้เร็วขึ้น น้ำหีของจิ๊บเค็มๆเปรี้ยวๆแปลกดีครับ ผมได้ยินจิ๊บคราง อือ..อือ....เลยเอานิ้วมาสอดรูหีชักเข้าชักออกมืออีกข้างก็ปล่อยควยตัวเองมาดึงเสื้อออกจากกระโปรงแล้วล้วงเข้าไปบีบนม จิ๊บใช้มือข้านึงมาจับมือผมกดบีบที่นมเทอให้แรงขึ้น พร้อมกับเสียงคราง อือ..อาา...อือ..อาา... ผมทนไม่ไหวลุกขึ้นมาจูบปากเทอ ขณะที่ลิ้นพันกันผมก็จับควยผมดันเข้ารุหีเทอทีเดียวมิดครับ รูหีจิ๊บไม่หลวมไม่คับ จิ๊บร้อง อ้าา.. ออกมาดังมากครับ ผมเริ่มเย็ดช้าๆ เทอถามผมว่าทำไมทำแบบนี้ ผมก็ถามเทอกลับว่าเมื่อกี้บอกว่าอยากทำไรก็ทำไม่ใช่รึไง จิ๊บตีผมเบาๆ2ทีแล้วกอดผมกระชิบข้างหูเบาๆว่าอย่าแตกในละกัน ผมก็เอาดิครับเย็ดอย่างแรงเลยไม่ถึงนาทีจิ๊บก็กระตุกกอดผมแน่นปากก็กัดหัวไหล่ผมร้องอิ้อิ้.อิ้ หีนี่ตอดควยผมนานมากเลยครับรู้สึกได้เลยว่ามีน้ำไหลออกมาด้วย ผมเย็ดช้าๆรอเทอหายเกร็ง จากนั้นก็อุ้มเทอเย็ดพร้อมกับเดินไปนั่งตรงขอบที่ปลดทุกข์ เป็นท่านั่งหันหน้าชนกัน จิ๊บรู้หน้าที่ดีครับเป็นฝ่ายเย็ดแทนผมเลย ผมเลยปลดกระดุมเสื้อเทอออก4เม็ด ปลดตะขอเสื้อในแล้วก้มไปดูดเลียนมทั้งเต้าเทอ จิ๊บแอ่นอกให้ทันทีพร้อมกับเย็ดแรงขึ้นกับเสียง อาา..อาา ..แรงๆ ...อาา..เสียวดี... จิ๊บนั่งเย็ดจนตัวเกร็งกระตุกอีกรอบร้องอ้าา อ้าา..ดังมาก เทอกดหีกับควยผมแรงมากจนหีตอดควยผมเสียวจนทนไม่ไหวให้เทอรีบลุก พอควยผมหลุดมาน้ำก็พุ่งเลยครับ ตอนเทอลุกขึ้นยืน ผมเห็นน้ำย้อยเป็นเส้นก่อนที่เทอจะใส่กกน.แล้วเราก็เดินออกมา ผมเป็นคนไปส่งเทอที่บ้าน ตอนเดินทางผมกำลังจะขอกกน.เทอไว้แต่เทอถามผมก่อนว่า ตี้เป็นโรคจิตหรอถึงชอบดมนะ ผมตอบว่าใช่ รังเกียจเราหรอ เทอบอกว่าปล่าว....อยากได้กกน.เราปะหละ ผมพยักหน้า เทอบอกว่า ถ้าอยากได้พรุ่งนี้มารับเราที่โรงเรียนละกัน ตอนเย็นๆผมเลิกซ้อมโยก่อนก็ได้จะทำงานกลุ่มรอ แล้วเทอก็ลงที่บ้าน จนเย็นอีกวัน ผมไปรับเทอ วันนี้จิ้บใส่ชุดพละน่ารักไปอีกแบบ เทอนั่งทำงานอยู่กับเพื่อนอีก 2 คนน่ารักทั้งคู่ชื่อ ปอ กับ ฟ้า โดยปอตัวเล็กแล้วฟ้าจะอวบๆ ตอนผมเดินไปหาเพื่อนเทอมองผมใหญ่ แล้วก็หันไปยิ้ม ผมก็งงๆครับ แต่ก็นั่งรออยู่ข้างๆ สักพักผมขอไปห้องน้ำจิ๊บกับเพื่อนเลยบอกให้ไปพร้อมกัน พอผมเข้าห้องน้ำ(ชาย)กำลังควักควยออกมาฉี่ จิ้บก็เข้ามาข้างหลังผมใช้มือจับควยผมไว้บอกว่าเดี๋ยวถือให้ แต่ผมหยุดไม่ได้แล้วปล่อยออกมาแล้วเพื่อนเทออีก 2 คนก็มายืนอยู่ข้างๆมองควยผม พอฉี่เส็ดจิ้บก็ถอดกางเกงผมออกโยนให้เพื่อนเทอ ผมถามว่าจะทำไร จิ้บไม่พูดแต่ถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กกน.ตัวเดียวยืนอยู่หน้าผมเป็นกกน.ตัวเมื่อวาน วันนี้มีไฟเลยเห็นนมเทอเป็นลูกมีหัวเล็กๆสีชมพูเข้มชี้โด่อยู่ แล้วเทอก็เดินเข้ามาจูบผม ผมพยายามถามเทอว่า จะทำจริงหรอเพื่อนอยู่นะ จิ๊บบอกผมว่า วันนี้ขอทำแบบที่จิ๊บชอบบ้าง จิ๊บกับเพื่อนชอบกลิ่นห้องน้ำชาย ได้กลิ่นแล้วเกิดอารมณ์

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 5-10-2018 14:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
{:2_37:}{:2_37:}{:2_37:}รออ่าน

โพสต์ 5-10-2018 15:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 5-10-2018 16:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ

โพสต์ 5-10-2018 16:12 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมากเลย

โพสต์ 5-10-2018 16:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอภาคต่อนะครับ ดีมาก

โพสต์ 5-10-2018 16:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 5-10-2018 18:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ กับเรื่องเสียวๆภาพประกอบสวยๆ

โพสต์ 6-10-2018 02:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามอย่างตั้งใจจ

โพสต์ 6-10-2018 09:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด

โพสต์ 6-10-2018 09:07 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด ขอบคุณครับ

โพสต์ 6-10-2018 16:29 |ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังมันเลย  มาต่อเร็วๆนะครับ

โพสต์ 7-10-2018 16:58 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 15-10-2018 00:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 17-10-2018 00:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 4-11-2018 23:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 16-12-2018 16:13 , สร้างเนื้อหา 0.023747 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]