สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 97|ตอบกลับ: 1

ผมเดี่ยวเชียงไหม่ หาคู่่อยากได้คู่ประจำครับ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 3-9-2018 17:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเดี่ยวเชียงไหม่ หาคู่่อยากได้คู่ประจำครับ แบบว่าไม่จำกัดอะไรเลยครับอายุ หุ่น หน้าตา ฐานะ อะไรก้แล้วแต่ได้หมดครับ ส่วนกฏ กติกา ทางคู่สามารถระบุได้"ทุกอย่าง" รู้เรื่อง ไม่โกง ไม่เกรียน อยากคบนานๆ เน้น มิตรภาพ และก้ ความสุข"ร่วม"กัน

ผมผิวชาว ใส่แว่น ออกแนว ตี๋ๆ อายุ 22 มีความรับผิดชอบ และ รักษาคำพูดครับ

ผมซ่อนความคิดเห็นแล้ว ทิ้งLine ได้นะครับ

ปล.เน้น มิตรภาพ ไม่ได้เน้นsex เน้นคบยาวๆ ไม่ใช่หวังผลระยะสั้น ขอคนจริงใจจิงๆ เท่านั้นนะครับ ขอบคุณครับ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 11-1-2019 19:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 17-1-2019 00:47 , สร้างเนื้อหา 0.022422 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]